MASMBJ2K3.3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ2K3.3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ2K3.3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 3.3V 5.8V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ2K3.3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ2K3.3
Hlutanúmer MASMBJ2K3.3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 3.3V 5.8V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4629 pcs Gögn MASMBJ2K3.3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 3.3V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 5.8V
Spenna - sundurliðun (mín) 4.6V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 2000W (2kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5524
1086-5524-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 10A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni -