MASMBJ40CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ40CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ40CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 40V 64.5V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ40CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
167 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ40CA
Hlutanúmer MASMBJ40CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 40V 64.5V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13757 pcs Gögn MASMBJ40CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 40V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 64.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 44.4V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn 1086-5546
1086-5546-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 9.3A