MASMBJ43A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ43A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ43A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 43V 69.4V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ43A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ43A
Hlutanúmer MASMBJ43A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 43V 69.4V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15431 pcs Gögn MASMBJ43A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 43V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 69.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 47.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5548
1086-5548-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 8.6A Rýmd @ Tíðni -