MASMBJ45CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ45CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ45CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 45V 72.7V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ45CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
167 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ45CA
Hlutanúmer MASMBJ45CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 45V 72.7V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15348 pcs Gögn MASMBJ45CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 45V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 72.7V
Spenna - sundurliðun (mín) 50V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn 1086-5554
1086-5554-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 8.3A