MASMBJ90A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ90A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ90A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 90V 146V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ90A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ90A
Hlutanúmer MASMBJ90A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 90V 146V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16586 pcs Gögn MASMBJ90A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 90V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 146V
Spenna - sundurliðun (mín) 100V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5628
1086-5628-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 4.1A Rýmd @ Tíðni -
skyldar vörur
MASMBJ90CAE3
MASMBJ90CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 90V 146V DO214AA
Á lager: 17623 pcs
Sækja: MASMBJ90CAE3.pdf
RFQ
MASMBJSAC15
MASMBJSAC15
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 15V 23.6V DO214AA
Á lager: 11622 pcs
Sækja: MASMBJSAC15.pdf
RFQ
MASMBJ90AE3
MASMBJ90AE3
Sækja: MASMBJ90AE3.pdf
MASMBJ90CA
MASMBJ90CA
Sækja: MASMBJ90CA.pdf
Lýsing: TVS DIODE 9V 15.4V DO214AA
Sækja: MASMBJ9.0CA.pdf
MASMBJ9.0A
MASMBJ9.0A