MASMBJ90CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ90CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ90CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 90V 146V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ90CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
167 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ90CA
Hlutanúmer MASMBJ90CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 90V 146V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 14237 pcs Gögn MASMBJ90CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 90V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 146V
Spenna - sundurliðun (mín) 100V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn 1086-5630
1086-5630-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 4.1A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
skyldar vörur
MASMBJ90CAE3
MASMBJ90CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 90V 146V DO214AA
Á lager: 17623 pcs
Sækja: MASMBJ90CAE3.pdf
RFQ
MASMBJ9.0AE3
MASMBJ9.0AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 9V 15.4V DO214AA
Á lager: 15719 pcs
Sækja: MASMBJ9.0AE3.pdf
RFQ
MASMBJ9.0A
MASMBJ9.0A
Sækja: MASMBJ9.0A.pdf
MASMBJ9.0CAE3
MASMBJ9.0CAE3
Sækja: MASMBJ9.0CAE3.pdf
MASMBJSAC12E3
MASMBJSAC12E3
Lýsing: TVS DIODE 12V 19V DO214AA
Sækja: MASMBJSAC12E3.pdf
Sækja: MASMBJ90AE3.pdf
MASMBJ9.0CA
MASMBJ9.0CA