MASMCGLCE70A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE70A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 70V 113V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE70A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE70A
Hlutanúmer MASMCGLCE70A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 70V 113V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11175 pcs Gögn MASMCGLCE70A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 70V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 113V
Spenna - sundurliðun (mín) 77.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5916
1086-5916-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 13.3A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE64A
MASMCGLCE64A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 64V 103V DO215AB
Á lager: 9443 pcs
Sækja: MASMCGLCE64A.pdf
RFQ
MASMCGLCE7.0AE3
MASMCGLCE7.0AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 7V 12V DO215AB
Á lager: 9542 pcs
Sækja: MASMCGLCE7.0AE3.pdf
RFQ
MASMCGLCE8.0AE3
MASMCGLCE8.0AE3
Lýsing: TVS DIODE 8V 13.6V DO215AB
Sækja: MASMCGLCE8.0AE3.pdf
MASMCGLCE7.5AE3
MASMCGLCE7.5AE3
Lýsing: TVS DIODE 7.5V 12.9V DO215AB
Sækja: MASMCGLCE7.5AE3.pdf
MASMCGLCE70AE3
MASMCGLCE70AE3
Lýsing: TVS DIODE 70V 113V DO215AB