MASMCGLCE75AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE75AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 75V 121V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE75AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE75AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE75AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 75V 121V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8706 pcs Gögn MASMCGLCE75AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 75V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 121V
Spenna - sundurliðun (mín) 83.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5919
1086-5919-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12.4A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE7.5AE3
MASMCGLCE7.5AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 7.5V 12.9V DO215AB