MASMCGLCE90A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE90A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 90V 146V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE90A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE90A
Hlutanúmer MASMCGLCE90A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 90V 146V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11271 pcs Gögn MASMCGLCE90A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 90V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 146V
Spenna - sundurliðun (mín) 100V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5928
1086-5928-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 10.3A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE9.0A
MASMCGLCE9.0A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 9V 15.4V DO215AB
Á lager: 10871 pcs
Sækja: MASMCGLCE9.0A.pdf
RFQ
MASMCGLCE8.5A
MASMCGLCE8.5A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 8.5V 14.4V DO215AB
Á lager: 11513 pcs
Sækja: MASMCGLCE8.5A.pdf
RFQ
MASMCGLCE90AE3
MASMCGLCE90AE3
Lýsing: TVS DIODE 90V 146V DO215AB