MASMCGLCE80AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE80AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 80V 129V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE80AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE80AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE80AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 80V 129V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10437 pcs Gögn MASMCGLCE80AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 80V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 129V
Spenna - sundurliðun (mín) 88.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5925
1086-5925-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.6A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz