MASMLG110A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG110A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 110V 177V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG110A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG110A
Hlutanúmer MASMLG110A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 110V 177V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11305 pcs Gögn MASMLG110A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 110V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 177V
Spenna - sundurliðun (mín) 122V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6208
1086-6208-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 16.8A Rýmd @ Tíðni -