MASMLG11AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG11AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 11V 18.2V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG11AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG11AE3
Hlutanúmer MASMLG11AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 11V 18.2V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10743 pcs Gögn MASMLG11AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 11V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 18.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 12.2V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6213
1086-6213-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 164.8A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG11CAE3
MASMLG11CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 11V 18.2V DO215AB
Á lager: 9882 pcs
Sækja: MASMLG11CAE3.pdf
RFQ
MASMLG120CAE3
MASMLG120CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 120V 193V DO215AB
Á lager: 8961 pcs
Sækja: MASMLG120CAE3.pdf
RFQ
MASMLG11A
MASMLG11A