MASMLG130A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG130A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 130V 209V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG130A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG130A
Hlutanúmer MASMLG130A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 130V 209V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10001 pcs Gögn MASMLG130A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 130V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 209V
Spenna - sundurliðun (mín) 144V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6224
1086-6224-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 14.4A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG130AE3
MASMLG130AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 130V 209V DO215AB