MASMLG13A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG13A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 13V 21.5V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG13A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG13A
Hlutanúmer MASMLG13A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 13V 21.5V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9888 pcs Gögn MASMLG13A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 13V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 21.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 14.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6228
1086-6228-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 139.4A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG14AE3
MASMLG14AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 14V 23.2V DO215AB
Á lager: 11352 pcs
Sækja: MASMLG14AE3.pdf
RFQ
MASMLG13AE3
MASMLG13AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 13V 21.5V DO215AB