MASMLG160A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG160A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 160V 259V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG160A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG160A
Hlutanúmer MASMLG160A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 160V 259V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12541 pcs Gögn MASMLG160A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 160V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 259V
Spenna - sundurliðun (mín) 178V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6244
1086-6244-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.6A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG16CA
MASMLG16CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 16V 26V DO215AB
Á lager: 11778 pcs
Sækja: MASMLG16CA.pdf
RFQ
MASMLG160AE3
MASMLG160AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 160V 259V DO215AB