MASMLG16A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG16A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 16V 26V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG16A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG16A
Hlutanúmer MASMLG16A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 16V 26V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11433 pcs Gögn MASMLG16A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 16V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 26V
Spenna - sundurliðun (mín) 17.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6248
1086-6248-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 115.4A Rýmd @ Tíðni -