MASMLG36A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG36A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 36V 58.1V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG36A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
119 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG36A
Hlutanúmer MASMLG36A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 36V 58.1V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12168 pcs Gögn MASMLG36A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 36V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 58.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 40V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6292
1086-6292-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 51.6A Rýmd @ Tíðni -