MASMLG36CA
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG36CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 36V 58.1V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG36CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
111 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG36CA
Hlutanúmer MASMLG36CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 36V 58.1V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9701 pcs Gögn MASMLG36CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 36V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 58.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 40V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing
Önnur nöfn 1086-6294
1086-6294-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 51.6A