MASMLG58A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG58A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG58A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
119 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG58A
Hlutanúmer MASMLG58A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10050 pcs Gögn MASMLG58A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 58V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 93.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 64.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6324
1086-6324-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 32A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG51CAE3
MASMLG51CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 51V 82.4V DO215AB
Á lager: 9776 pcs
Sækja: MASMLG51CAE3.pdf
RFQ
MASMLG54CA
MASMLG54CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 54V 87.1V DO215AB
Á lager: 10633 pcs
Sækja: MASMLG54CA.pdf
RFQ
MASMLG58AE3
MASMLG58AE3
Lýsing: TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB