MASMLG58CA
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG58CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG58CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
111 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG58CA
Hlutanúmer MASMLG58CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9297 pcs Gögn MASMLG58CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 58V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 93.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 64.4V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing
Önnur nöfn 1086-6326
1086-6326-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 32A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG58CAE3
MASMLG58CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB