MASMLJ51A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ51A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ51A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 51V 82.4V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ51A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ51A
Hlutanúmer MASMLJ51A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 51V 82.4V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12555 pcs Gögn MASMLJ51A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 51V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 82.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 56.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6500
1086-6500-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 36.4A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLJ51AE3
MASMLJ51AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 51V 82.4V DO214AB