MASMLJ54A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ54A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ54A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 54V 87.1V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ54A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ54A
Hlutanúmer MASMLJ54A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 54V 87.1V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11482 pcs Gögn MASMLJ54A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 54V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 87.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 60V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6504
1086-6504-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 34.4A Rýmd @ Tíðni -