MASMLJ58A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ58A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ58A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ58A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ58A
Hlutanúmer MASMLJ58A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11009 pcs Gögn MASMLJ58A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 58V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 93.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 64.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6508
1086-6508-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 32A Rýmd @ Tíðni -