MASMLJ70AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ70AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ70AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 70V 113V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ70AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ70AE3
Hlutanúmer MASMLJ70AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 70V 113V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12627 pcs Gögn MASMLJ70AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 70V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 113V
Spenna - sundurliðun (mín) 77.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6537
1086-6537-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 26.6A Rýmd @ Tíðni -