MASMLJ75CA
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ75CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ75CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 75V 121V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ75CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
114 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ75CA
Hlutanúmer MASMLJ75CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 75V 121V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11340 pcs Gögn MASMLJ75CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 75V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 121V
Spenna - sundurliðun (mín) 83.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-214AB Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 1086-6542
1086-6542-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 24.8A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLJ8.0A
MASMLJ8.0A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 8V 13.6V DO214AB
Á lager: 12361 pcs
Sækja: MASMLJ8.0A.pdf
RFQ
MASMLJ70CA
MASMLJ70CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 70V 113V DO214AB
Á lager: 9240 pcs
Sækja: MASMLJ70CA.pdf
RFQ
MASMLJ75CAE3
MASMLJ75CAE3
Lýsing: TVS DIODE 75V 121V DO214AB