MASMLJ78A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ78A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ78A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 78V 126V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ78A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
122 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ78A
Hlutanúmer MASMLJ78A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 78V 126V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12586 pcs Gögn MASMLJ78A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 78V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 126V
Spenna - sundurliðun (mín) 86.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6544
1086-6544-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 22.8A Rýmd @ Tíðni -