MASMLJ85A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ85A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ85A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 85V 137V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ85A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
122 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ85A
Hlutanúmer MASMLJ85A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 85V 137V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12486 pcs Gögn MASMLJ85A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 85V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 137V
Spenna - sundurliðun (mín) 94.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6556
1086-6556-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 20.8A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLJ8.5CAE3
MASMLJ8.5CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 8.5V 14.4V DO214AB
Á lager: 9986 pcs
Sækja: MASMLJ8.5CAE3.pdf
RFQ
MASMLJ85CA/TR
MASMLJ85CA/TR
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: HI REL TVS
Á lager: 12010 pcs
Sækja: MASMLJ85CA/TR.pdf
RFQ
MASMLJ8.5AE3
MASMLJ8.5AE3