MASMLJ85CA
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ85CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ85CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 85V 137V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ85CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
114 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ85CA
Hlutanúmer MASMLJ85CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 85V 137V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11450 pcs Gögn MASMLJ85CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 85V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 137V
Spenna - sundurliðun (mín) 94.4V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-214AB Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 1086-6558
1086-6558-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 20.8A