MLCE10AE3
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE10AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 10V 17V CASE-1
Gagnablöð: MLCE10AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE10AE3
Hlutanúmer MLCE10AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 10V 17V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5023 pcs Gögn MLCE10AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 10V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 17V
Spenna - sundurliðun (mín) 11.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6571
1086-6571-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 88A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz