MLCE110AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE110AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 110V 178V CASE-1
Gagnablöð: MLCE110AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE110AE3
Hlutanúmer MLCE110AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 110V 178V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5960 pcs Gögn MLCE110AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 110V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 178V
Spenna - sundurliðun (mín) 122V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6573
1086-6573-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 8.4A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz