MLCE24AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE24AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 24V 38.9V CASE-1
Gagnablöð: MLCE24AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE24AE3
Hlutanúmer MLCE24AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 24V 38.9V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6051 pcs Gögn MLCE24AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 38.9V
Spenna - sundurliðun (mín) 26.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6605
1086-6605-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 39A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MLCE30A
MLCE30A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 30V 48.4V CASE-1
Á lager: 4282 pcs
Sækja: MLCE30A.pdf
RFQ
MLCE24A
MLCE24A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 24V 38.9V CASE-1