MLCE26AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE26AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 26V 42.1V CASE-1
Gagnablöð: MLCE26AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE26AE3
Hlutanúmer MLCE26AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 26V 42.1V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3007 pcs Gögn MLCE26AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 26V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 28.9V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6607
1086-6607-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 36A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz