MLCE70AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE70AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 70V 113V CASE-1
Gagnablöð: MLCE70AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE70AE3
Hlutanúmer MLCE70AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 70V 113V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6415 pcs Gögn MLCE70AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 70V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 113V
Spenna - sundurliðun (mín) 77.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6641
1086-6641-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 13.3A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MLCE7.5AE3
MLCE7.5AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 7.5V 12.9V CASE-1
Á lager: 4618 pcs
Sækja: MLCE7.5AE3.pdf
RFQ
MLCE8.0AE3
MLCE8.0AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 8V 13.6V CASE-1
Á lager: 5017 pcs
Sækja: MLCE8.0AE3.pdf
RFQ
MLCE70A
MLCE70A
Lýsing: TVS DIODE 70V 113V CASE-1