MLCE75AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE75AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 75V 121V CASE-1
Gagnablöð: MLCE75AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE75AE3
Hlutanúmer MLCE75AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 75V 121V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4582 pcs Gögn MLCE75AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 75V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 121V
Spenna - sundurliðun (mín) 83.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6643
1086-6643-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12.4A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MLCE70A
MLCE70A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 70V 113V CASE-1
Á lager: 4607 pcs
Sækja: MLCE70A.pdf
RFQ
MLCE7.0AE3
MLCE7.0AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 7V 12V CASE-1
Á lager: 6748 pcs
Sækja: MLCE7.0AE3.pdf
RFQ
MLCE7.5A
MLCE7.5A
Lýsing: TVS DIODE 7.5V 12.9V CASE-1
Sækja: MLCE7.5A.pdf
MLCE8.0AE3
MLCE8.0AE3
Lýsing: TVS DIODE 8V 13.6V CASE-1
Sækja: MLCE8.0AE3.pdf
Lýsing: TVS DIODE 80V 129V CASE-1
Sækja: MLCE80AE3.pdf
Lýsing: TVS DIODE 75V 121V CASE-1
Sækja: MLCE75A.pdf
MLCE8.5A
MLCE8.5A
Lýsing: TVS DIODE 8.5V 14.4V CASE-1
Sækja: MLCE8.5A.pdf
MLCE8.0A
MLCE8.0A
Sækja: MLCE8.0A.pdf
MLCE7.5AE3
MLCE7.5AE3