MLCE80AE3
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE80AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 80V 129V CASE-1
Gagnablöð: MLCE80AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE80AE3
Hlutanúmer MLCE80AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 80V 129V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4667 pcs Gögn MLCE80AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 80V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 129V
Spenna - sundurliðun (mín) 88.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6649
1086-6649-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.6A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MLCE9.0AE3
MLCE9.0AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 9V 15.4V CASE-1
Á lager: 5069 pcs
Sækja: MLCE9.0AE3.pdf
RFQ
MLCE8.0A
MLCE8.0A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 8V 13.6V CASE-1
Á lager: 4352 pcs
Sækja: MLCE8.0A.pdf
RFQ
MLCROY-A1-0000-000201
MLCROY-A1-0000-000201
Framleiðendur: Cree
Lýsing: LED XLAMP MLE ROY BLU 458NM 4SMD
Sækja: MLCROY-A1-0000-000201.pdf
MLCE8.0AE3
MLCE8.0AE3