MXLLCE28A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXLLCE28A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 28V 45.5V CASE-1
Gagnablöð: MXLLCE28A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXLLCE28A
Hlutanúmer MXLLCE28A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 28V 45.5V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5976 pcs Gögn MXLLCE28A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 28V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 45.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 31.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-10189
1086-10189-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 33A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz