MXLLCE33A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXLLCE33A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 33V 53.3V CASE-1
Gagnablöð: MXLLCE33A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXLLCE33A
Hlutanúmer MXLLCE33A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 33V 53.3V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5215 pcs Gögn MXLLCE33A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-10193
1086-10193-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 28.1A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz