AS-M15KAH-R
Murata ElectronicsMurata Electronics
AS-M15KAH-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AS-M15KAH-R
Framleiðandi / Vörumerki: Murata Electronics
Vörulýsing MAGNETIC SWITCH 4DFN
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um AS-M15KAH-R
Hlutanúmer AS-M15KAH-R Framleiðandi Murata Electronics
Lýsing MAGNETIC SWITCH 4DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2749 pcs Gögn
Spenna - Framboð 1.6 V ~ 6 V Prófunarskilyrði -40°C ~ 85°C
Tækni Magnetoresistive Röð -
Sensing Range 1.6mT Trip, 0.5mT Release Polarization -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 4-XDFN Exposed Pad
Output Tegund - Önnur nöfn 490-5755-2
ASM15KAHR
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka -
Lögun - nákvæm lýsing Digital Switch Magnetoresistive
Núverandi - Framboð (Hámark) 3µA Núverandi - Output (Max) -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
AS-M15KA-R
AS-M15KA-R
Framleiðendur: Murata Electronics
Lýsing: MAGNETIC SWITCH 4DFN
Á lager: 6734 pcs
Sækja:
RFQ
AS-ISP-CABLE
AS-ISP-CABLE
Framleiðendur: Phyton, Inc.
Lýsing: CABLE STD ISP CHIP PROG ISP
Á lager: 3116 pcs
Sækja:
RFQ
AS-M15SA-R
AS-M15SA-R
Lýsing: MAGNETIC SWITCH 4DFN
AS-ISP-NEC
AS-ISP-NEC
Framleiðendur: Phyton, Inc.
Lýsing: ISP CABLE ADAPTER 16-PIN HEADER
AS-M15SAH-R
AS-M15SAH-R
AS-MLV-P
AS-MLV-P
Framleiðendur: ams
Lýsing: AS-MLV-P MODULE LF PCB TRA
Sækja: AS-MLV-P.pdf
AS-ISP-MSP430
AS-ISP-MSP430
Lýsing: UNIVERSAL ISP CABLE-ADAPTER
AS-M15TAN-R
AS-M15TAN-R
Lýsing: MAGNETIC SWITCH SOT23-3
AS-MLV-P2
AS-MLV-P2
Framleiðendur: ams
Lýsing: MOD MEMS GAS SENSOR VOC TO39
Sækja: AS-MLV-P2.pdf
AS-ISP-ST7
AS-ISP-ST7
Lýsing: ISP CABLE ADAPTER 14-PIN HEADER
AS-ISP-EPM
AS-ISP-EPM
Lýsing: ADPT CHIPPROG-ISP BH14/BH10 SPEC
Sækja: AS-ISP-EPM.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by