AS-M15SAH-R
Murata ElectronicsMurata Electronics
Murata Electronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AS-M15SAH-R
Framleiðandi / Vörumerki: Murata Electronics
Vörulýsing MAGNETIC SWITCH 4DFN
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um AS-M15SAH-R
Hlutanúmer AS-M15SAH-R Framleiðandi Murata Electronics
Lýsing MAGNETIC SWITCH 4DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6704 pcs Gögn
Spenna - Framboð 1.6 V ~ 6 V Prófunarskilyrði -40°C ~ 85°C
Tækni Magnetoresistive Röð -
Sensing Range 1.6mT Trip, 0.7mT Release Polarization -
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 4-VFDFN Exposed Pad
Output Tegund - Önnur nöfn 490-5756-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka -
Lögun - nákvæm lýsing Digital Switch Magnetoresistive
Núverandi - Framboð (Hámark) 3µA Núverandi - Output (Max) -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
AS-MLV-P2
AS-MLV-P2
Framleiðendur: ams
Lýsing: MOD MEMS GAS SENSOR VOC TO39
Á lager: 4153 pcs
Sækja: AS-MLV-P2.pdf
RFQ
AS-SO34
AS-SO34
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MCU BOARD ADAPTER SO-34 ST7
Á lager: 1047 pcs
Sækja: AS-SO34.pdf
RFQ
AS-MLV-P
AS-MLV-P
Framleiðendur: ams
Lýsing: AS-MLV-P MODULE LF PCB TRA
Sækja: AS-MLV-P.pdf
AS-M15SA-R
AS-M15SA-R
Framleiðendur: Murata Electronics
Lýsing: MAGNETIC SWITCH 4DFN
Sækja:
AS-ISP-ST7
AS-ISP-ST7
Framleiðendur: Phyton, Inc.
Lýsing: ISP CABLE ADAPTER 14-PIN HEADER
Sækja:
AS-M15KAH-R
AS-M15KAH-R
Lýsing: MAGNETIC SWITCH 4DFN
AS-M15KA-R
AS-M15KA-R
AS-ISP-NEC
AS-ISP-NEC
Framleiðendur: Phyton, Inc.
Lýsing: ISP CABLE ADAPTER 16-PIN HEADER
AS-SYNC
AS-SYNC
Framleiðendur: LeCroy (Teledyne LeCroy)
Lýsing: SYNC CBL-ARBSTUDIO WAVEFORM GEN
Á lager: 297 pcs
Sækja: AS-SYNC.pdf
AS-ISP-MSP430
AS-ISP-MSP430
Lýsing: UNIVERSAL ISP CABLE-ADAPTER
AS-M15TAN-R
AS-M15TAN-R
Lýsing: MAGNETIC SWITCH SOT23-3
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by