FR02FR10P-R
NKK SwitchesNKK Switches
FR02FR10P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FR02FR10P-R
Framleiðandi / Vörumerki: NKK Switches
Vörulýsing SWITCH ROTARY DIP BCD 100MA 5V
Gagnablöð: FR02FR10P-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FR02FR10P-R
Hlutanúmer FR02FR10P-R Framleiðandi NKK Switches
Lýsing SWITCH ROTARY DIP BCD 100MA 5V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23726 pcs Gögn FR02FR10P-R.pdf
Þvottur No Spenna einkunn 5VDC
Uppsagnarstíll Gull Wing Röð FR02
Pitch 0.100" (2.54mm), Full Pökkun Cut Tape (CT)
Önnur nöfn 360-2211-1 Vinnuhitastig -25°C ~ 85°C
Fjöldi staða 10 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Vélræn líf 10,000 Steps
Lengd 0.393" (10.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð yfir borð 0.154" (3.90mm) Lögun -
Rafmagnslíf 10,000 Steps nákvæm lýsing Dip Switch BCD 10 Position Surface Mount Rotary for Tool Actuator 100mA 5VDC
Núverandi einkunn 100mA Snertingarefni Copper Alloy