FR02FR16P-R
NKK SwitchesNKK Switches
FR02FR16P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FR02FR16P-R
Framleiðandi / Vörumerki: NKK Switches
Vörulýsing SWITCH ROTARY DIP HEX 100MA 5V
Gagnablöð: FR02FR16P-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FR02FR16P-R
Hlutanúmer FR02FR16P-R Framleiðandi NKK Switches
Lýsing SWITCH ROTARY DIP HEX 100MA 5V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37222 pcs Gögn FR02FR16P-R.pdf
Þvottur No Spenna einkunn 5VDC
Uppsagnarstíll Gull Wing Röð FR02
Pitch 0.100" (2.54mm), Full Pökkun Tape & Reel (TR)
Önnur nöfn 360-2212-2
FR02FR16PR
Vinnuhitastig -25°C ~ 85°C
Fjöldi staða 16 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Vélræn líf 10,000 Steps
Lengd 0.393" (10.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð yfir borð 0.154" (3.90mm) Lögun -
Rafmagnslíf 10,000 Steps nákvæm lýsing Dip Switch Hexadecimal 16 Position Surface Mount Rotary for Tool Actuator 100mA 5VDC
Núverandi einkunn 100mA Snertingarefni Copper Alloy