OJ6835E-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OJ6835E-R52
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 68K OHM 1/8W 5% AXIAL
Gagnablöð: OJ6835E-R52.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OJ6835E-R52
Hlutanúmer OJ6835E-R52 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 68K OHM 1/8W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 27323559 pcs Gögn OJ6835E-R52.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -450ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.073" Dia x 0.138" L (1.85mm x 3.50mm)
Röð Little Rebel® OJ Resistance 68 kOhms
Power (Watts) 0.125W, 1/8W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OJ6835ER52
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 68 kOhms ±5% 0.125W, 1/8W Through Hole Resistor Axial Carbon Film
Samsetning Carbon Film
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
RNC55H32R4FSBSL
RNC55H32R4FSBSL
Framleiðendur: Dale / Vishay
Lýsing: RES 32.4 OHM 1/8W 1% AXIAL
Á lager: 47556 pcs
Sækja: RNC55H32R4FSBSL.pdf
RFQ
RN55D75R0FRE6
RN55D75R0FRE6
Framleiðendur: Dale / Vishay
Lýsing: RES 75 OHM 1/8W 1% AXIAL