OJ6845E-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OJ6845E-R52
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 680K OHM 1/8W 5% AXIAL
Gagnablöð: OJ6845E-R52.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OJ6845E-R52
Hlutanúmer OJ6845E-R52 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 680K OHM 1/8W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 21900501 pcs Gögn OJ6845E-R52.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -700ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.073" Dia x 0.138" L (1.85mm x 3.50mm)
Röð Little Rebel® OJ Resistance 680 kOhms
Power (Watts) 0.125W, 1/8W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OJ6845ER52
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 680 kOhms ±5% 0.125W, 1/8W Through Hole Resistor Axial Carbon Film