ON5115E-R58
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ON5115E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 510 OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: ON5115E-R58.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ON5115E-R58
Hlutanúmer ON5115E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 510 OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2743367 pcs Gögn ON5115E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -450ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.217" Dia x 0.630" L (5.50mm x 16.00mm)
Röð Little Rebel® ON Resistance 510 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn ON5115ER58
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 510 Ohms ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Carbon Film
Samsetning Carbon Film
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
ON5194,127
ON5194,127
Framleiðendur: Nexperia
Lýsing: MOSFET POWER TRENCH I2PAK
Á lager: 4636 pcs
Sækja:
RFQ
ON5135E-R58
ON5135E-R58
Framleiðendur: Ohmite
Lýsing: RES 51K OHM 2W 5% AXIAL
Á lager: 2571148 pcs
Sækja: ON5135E-R58.pdf
RFQ
Framleiðendur: NXP Semiconductors / Freescale
Lýsing: TRANSISTOR RF NPN SOT343F
Sækja:
Lýsing: MOSFET RF SOT263 TO-220-5
Lýsing: RF IC TRANSPONDER
Lýsing: MOSFET RF SOT426 D2PAK
Lýsing: RF IC TRANSPONDER
Lýsing: MOSFET RF SOT426 D2PAK
ON51G5E-R58
ON51G5E-R58
Framleiðendur: Ohmite
Lýsing: RES 5.1 OHM 2W 5% AXIAL
Sækja: ON51G5E-R58.pdf
Lýsing: MOSFET RF SOT404 D2PAK
Lýsing: MOSFET RF TO220AB TO220AB
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by