| Hlutanúmer | CB1-R-M-24V | Framleiðandi | Panasonic |
|---|---|---|---|
| Lýsing | RELAY AUTOMOTIVE SPDT 20A 24V | Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 16222 pcs | Gögn | CB1-R-M-24V.pdf |
| Kveikja á spenna (hámark) | 14 VDC | Slökkva á spennu (Min) | 2.4 VDC |
| Uppsagnarstíll | Quick Connect - 0.250" (6.3mm) | Skipta spennu | 28VDC - Nom |
| Röð | CB | Slepptu tíma | 15ms |
| Pökkun | Bulk | Önnur nöfn | 255-3411 CB1-R-M-24V-ND CB1RM24V |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C | Starfaðu tíma | 15ms |
| Uppsetningartegund | Chassis Mount | Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant | Lögun | Resistor, Sealed - Fully |
| Tengiliður einkunn (núverandi) | 20A | Snertingarefni | Silver Alloy, Cadmium Free |
| Tengiliður | SPDT (1 Form C) | Spólu Spenna | 24VDC |
| Spólu tegund | Non Latching | Spóluþol | 287 Ohms |
| Spóluorka | 2 W | Spólu Núverandi | 84.0mA |