CB1-R-P-24V
PanasonicPanasonic
CB1-R-P-24V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CB1-R-P-24V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 20A 24V
Gagnablöð: CB1-R-P-24V.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CB1-R-P-24V
Hlutanúmer CB1-R-P-24V Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 20A 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19804 pcs Gögn CB1-R-P-24V.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 14 VDC Slökkva á spennu (Min) 2.4 VDC
Uppsagnarstíll PC Pin Skipta spennu 28VDC - Nom
Röð CB Slepptu tíma 15ms
Pökkun Bulk Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Starfaðu tíma 15ms Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Resistor, Sealed - Fully Tengiliður einkunn (núverandi) 20A
Snertingarefni Silver Alloy, Cadmium Free Tengiliður SPDT (1 Form C)
Spólu Spenna 24VDC Spólu tegund Non Latching
Spóluþol 287 Ohms Spóluorka 2 W
Spólu Núverandi 84.0mA