R12P212S/X2/R8
RECOM PowerRECOM Power
R12P212S/X2/R8 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R12P212S/X2/R8
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 12V 2W
Gagnablöð: R12P212S/X2/R8.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R12P212S/X2/R8
Hlutanúmer R12P212S/X2/R8 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 12V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5591 pcs Gögn R12P212S/X2/R8.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 8kV
Spenna - Inntak (Min) 10.8V Spenna - inntak (hámark) 13.2V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxP2xx/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 4 Leads
Önnur nöfn 19900727 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - Skilvirkni 87%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 167mA 10.8V - 13.2V Input Núverandi - Output (Max) 167mA