R12P215D/P/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
R12P215D/P/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R12P215D/P/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 2W
Gagnablöð: R12P215D/P/R6.4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R12P215D/P/R6.4
Hlutanúmer R12P215D/P/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5515 pcs Gögn R12P215D/P/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 10.8V Spenna - inntak (hámark) 13.2V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxP2xx/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 5 Leads
Önnur nöfn 19900811 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 88%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 66mA, 66mA 10.8V - 13.2V Input Núverandi - Output (Max) 66mA, 66mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R12P215D
R12P215D
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-15V 2W
Á lager: 8163 pcs
Sækja: R12P215D.pdf
RFQ
R12P215S/P
R12P215S/P
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 15V 2W
Á lager: 8609 pcs
Sækja: R12P215S/P.pdf
RFQ
R12P21509D/P
R12P21509D/P
Lýsing: DC DC CONVERTER 15V -9V 1W
Sækja: R12P21509D/P.pdf
R12P215D/P
R12P215D/P