RV-3.309S/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
RV-3.309S/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RV-3.309S/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 9V 2W
Gagnablöð: RV-3.309S/R6.4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RV-3.309S/R6.4
Hlutanúmer RV-3.309S/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 9V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3906 pcs Gögn RV-3.309S/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 9V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 3V Spenna - inntak (hámark) 3.6V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.27" L x 0.58" W x 0.45" H (32.4mm x 14.7mm x 11.4mm)
Röð ECONOLINE RV/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 14 Leads
Önnur nöfn 19900030
RV3.309S/R6.4
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - Skilvirkni 85%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 9V 222mA 3V - 3.6V Input Núverandi - Output (Max) 222mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
RV-3.309D/R8
RV-3.309D/R8
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-9V 2W
Á lager: 3537 pcs
Sækja: RV-3.309D/R8.pdf
RFQ
RV-3.309S
RV-3.309S
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 9V 2W