RV-3.312D/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
RV-3.312D/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RV-3.312D/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 2W
Gagnablöð: RV-3.312D/R6.4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RV-3.312D/R6.4
Hlutanúmer RV-3.312D/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4215 pcs Gögn RV-3.312D/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 3V Spenna - inntak (hámark) 3.6V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.27" L x 0.58" W x 0.45" H (32.4mm x 14.7mm x 11.4mm)
Röð ECONOLINE RV/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 14 Leads
Önnur nöfn 19900234
RV3.312D/R6.4
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - Skilvirkni 86%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 85mA, 85mA 3V - 3.6V Input Núverandi - Output (Max) 85mA, 85mA